JTC-I6216 Đầu tròng cách điện, cỡ 16mm
KINGTECH
Giá bán: Liên hệ
Chia sẻ
facebook | zalo | I'm Online |
Mr. Vui
facebook | zalo | I'm Online |
Mr. Định
Mr. Thuyên
Lê Thị Thanh Hương
- Bản quyền VDE của Đức.
- Đã phê duyệt 1000 V. IEC60900:2004.
- Chất liệu: Thép CR-V.
Cỡ
Chiều dài
I6208
8mm
164mm
I6210
10mm
174mm
11mm
184mm
12mm
184mm
13mm
205mm
14mm
205mm
15mm
216mm
16mm
221mm
17mm
221mm
18mm
237mm
19mm
237mm
21mm
257mm
Dau-trong-cach-dien-JTC-I6208-I6210-I6211-I6212-I6213-I6214-I6215-I6216-I6217-I6218-I6219-I6221
JTC là nhà sản xuất dụng cụ cầm tay cách điện 1000V hàng đầu Đài Loan: bao gồm Bộ khẩu cách điện 1000V, clê cách điện 1000V, tròng cách điện 1000V, đầu khẩu cách điện 1000V, Kìm cách điện 1000V, Kìm nhọn cách điện 1000V, Kìm cắt cách điện 1000V, Kéo cách điện 1000V, Búa cách điện 1000V, tô vít cách điện 1000V, đầu tuýp cách điện 1000V, Kìm mỏ quạ cách điện 1000V, dao cách điện 1000V, cân lực cách điện 1000V, Tay nối dài cách điện 1000V, Khẩu T cách điện 1000V, Mỏ nết cách điện 1000V, VDE tools, VDE Insulated Tools, VDE Insulated Single Open End Wrench, VDE Insulated Reversible Ratchet Handle with Quick Release,VDE Insulated Adjustable Wrench, Tay lắc cách điện 1000V, VDE Insulated 6PT Flank Sockets, VDE Insulated Hex Bit Sockets, Lục giác cách điện 1000V, VDE Insulated Spline Bit Sockets, VDE Insulated Single Ring Wrench 75゚Offset, VDE Insulated Extra Long Type Hex Key Wrench, Tay L cách điện 1000V, VDE Insulated Pro-Plus Series Hex Nutspinner, VDE Insulated Pro-Plus Series Slotted Screwdrivers, VDE Insulated Mechanical Tool Set, VDE Insulated Long Nose Pliers, VDE Insulated Combination Pliers, VDE Insulated Heavy Duty Diagonal Cutting Pliers, VDE Insulated Box-Joint Water Pump Pliers, VDE Insulated Wire Stripping Pliers, VDE Insulated Cable Knife with Straight Blade, VDE Insulated Electricians Scissors, VDE Insulated Torque Screwdriver, VDE Insulated Electrician Tool Set, VDE Insulated T- Handle Driver Set, VDE Insulated Spanners, VDE Insulated Pliers, VDE Insulated Screwdrivers, VDE Insulated Sockets and Ratchets, VDE Insulated Ratchets, Dụng cụ cho xe điện, Electric car tools, Dụng cụ cho ô tô điện, dụng cụ cho xe máy điện, dụng cụ sửa chữa điện, dụng cụ đào tạo nghề điện, cách điện 1000V, Tiêu chuẩn cách điện