Bàn nâng hỗ trợ tháo lắp pin xe ô tô điện Kawasami KW-1200.1800EVL
KINGTECH
Giá bán: Liên hệ
Chia sẻ
facebook | zalo | I'm Online |
Mr. Vui
facebook | zalo | I'm Online |
Mr. Định
Mr. Thuyên
Lê Thị Thanh Hương
Các tính năng an toàn:
1. Dễ dàng chuyển mà không cần cài đặt
2. Độ cao từ 1100 -1800mm
3. Bàn nâng có kiểu khí nén hoặc kiểu điện
4. Bàn điều chỉnh góc, trượt trái phải, ngang dọc, được chế tạo để đáp ứng liền mạch với đáy pin
6. Bàn nâng còn được lắp ráp linh kiện chất lượng cao để nâng nhanh & chính xác
Bàn nâng dạng cắt kéo
Phát hành tự động khóa
Nâng pin Ev
Sản phẩm Nâng pin Ev
Mã sản phẩm KW-1200.1800EVL
Công suất 1,2 T
Tối đa. chiều cao nâng 1800 mm (70,9")
Tối thiểu. chiều cao 800 mm (31,5")
Chiều dài cơ bản 1550 mm
Tổng chiều rộng 800 mm (31,5")